Sunan Samfuri
|
2 akwatunan jawo gefe na ƙarfe na ajiya na ƙarfe na ofis
|
Kauri
|
0.5--1.2mm ƙarfe mai sanyi
|
Girma
|
900W*450D*731H / 900W*450D*1031H / 900W*450D*1328H
|
Launi
|
RAL ko launin Pantone, bisa ga bukatun abokin ciniki. Idan kuna da bukatu mafi girma, zamu iya samar da akwatunan ƙarfe masu launin itace. Za mu ba ku wasu samfuran kayayyaki don zaɓar, kuma kuna iya kuma aiko mana da hoton kayayyakin da kuka fi so.
|
Fuska
|
Fuska
|
Tsari
|
Kasa
|
Tsara takardu Folders
|
Manyan akwatuna masu zurfi da za a iya daidaita su suna da kyau don A4, girman wasiƙa ko girman doka don adana takardunku cikin tsari
|
Abu:
Ana yin su ne da karfe mai sanyi ko itace mai inganci (abun da aka yi amfani da shi na iya bambanta dangane da alamu da samfuran daban-daban), waɗannan kayan suna da kyakkyawan ƙarfin ɗaukar nauyi, juriya ga rust da dorewa.
Akwatunan suna da zane na ƙarfe mai inganci don tabbatar da juyawa mai laushi da dorewa na akwatunan.
Tsari:
Tsarin gaba ɗaya na kabad din ajiyar takardu yana da kwanciyar hankali, kuma ana amfani da sabbin hanyoyin samarwa da fasahar walda don tabbatar da kwanciyar hankali da tsaro na samfurin.
Akwatunan suna da zane na kwance, wanda ke sauƙaƙa adanawa da dawo da takardu da kayan aiki, yayin adana sarari.
Wasu samfuran na iya kasancewa tare da shafuka masu daidaitawa ko rarrabawa don biyan bukatun adanawa na masu amfani daban-daban.
P Sunan Samfur
|
2 akwatunan jawo gefe na ƙarfe na ajiya na ƙarfe na ofis
|
Kauri
|
0. 5--1. 2mm karfe mai sanyi
|
Girma
|
900W*450D*731H / 900W*450D*1031H / 900W*450D*1328H
|
Launi
|
RAL ko launin Pantone, bisa ga bukatun abokin ciniki. Idan kuna da bukatu mafi girma, zamu iya samar da akwatunan ƙarfe masu launin itace. Za mu ba ku wasu samfuran kayayyaki don zaɓar, kuma kuna iya kuma aiko mana da hoton kayayyakin da kuka fi so.
|
Fuska
|
Fuska
|
Tsari
|
Kasa
|
Tsara takardu Folders
|
Manyan akwatuna masu zurfi da za a iya daidaita su suna da kyau don A4, girman wasiƙa ko girman doka don adana takardunku cikin tsari
|
Zane mai juriya ga gajiya
|
Gefen akwati tare da pad na roba, rage hayaniya, ofishin shuru
|
Hanyar juyawa mara hayaniya
|
Cikakken faɗin akwati akan gungumen ƙafafun ƙwallon juyawa yana ba da aiki mai laushi
|
Aikace-aikace da yawa da kuma adana sarari
|
Tare da ƙira mai siriri, wannan akwati na iya taimaka muku wajen adana sarari, kuma ya dace da kowanne wuri (misali: gida, ofis, dakin kwana, dakin zama, da sauransu)
|
Tsarin kulle mai hana juyawa
|
Tsarin kulle mai hana juyawa, akwati guda ɗaya ne kawai za a iya buɗewa a lokaci guda, yana hana akwati daga juyawa lokacin da duk akwatuna suka buɗe.
|
Makulli
|
Amfani da sanannun kayan haɗi, kamar Wangtong da Cyber lock tare da tsaro mai ƙarfi.
|
Kunshin
|
Kunshin fitarwa na al'ada: akwati katako mai layi 5 a waje, kowanne sashi a ciki an nade shi da auduga mai zinariya, kuma kowanne kusurwa an nade shi da mai kare kusurwa mai kauri, ciki har da umarnin shigarwa da kayan haɗi.
|
Kayan al'ada
|
Muna karɓar kayan al'ada bisa ga zane ko bukatunku, kamar salon akwati, girma, launuka, makullin, hannaye da
duk wasu bayanai da kuke so. |